Lịch thi đấu SEA Games 31 của đoàn thể thao Việt Nam ngày 14/5: Chờ "mưa vàng" điền kinh, rowing


Thứ 7, 14/05/2022 | 08:15


Cùng sự kiện

Trong ngày thi đấu 14/5, các VĐV Việt Nam sẽ tranh tài ở 25 nội dung, tiếp tục hứa hẹn một ngày "gặt vàng" của đoàn thể thao Việt Nam.

ROWING (Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng)

10h00: Chung kết Thuyền đơn nữ hạng nặng (W1X) (Phạm Thị Huệ)

10h30: Chung kết Thuyền đôi nam hạng nặng một mái chèo (M2-) (Trần Dương Nghĩa, Phan Mạnh Linh)

11h00: Chung kết Thuyền đôi nữ hạng nhẹ hai mái chèo (LW2X) (Lường Thị Thảo, Đinh Thị Hảo)

11h30: Chung kết Thuyền đơn nam hạng nhẹ (LM1X) (Bùi Văn Hoàn)

12h00: Chung kết Thuyền đôi nam hạng nhẹ một mái chèo (LM2-) (Vũ Ngọc Khánh, Phạm Chung)

12h30: Chung kết Thuyền bốn nam hạng nặng hai mái chèo (M4X) (Nguyễn Văn Tuấn, Nhữ Đình Nam, Nguyễn Văn Hà, Nguyễn Văn Hiếu)

13h00: Chung kết Thuyền đôi nữ hạng nặng hai mái chèo (W2X) (Phạm Thị Thảo, Nguyễn Thị Giang)

13h30: Chung kết Thuyền bốn nữ hạng nhẹ một mái chèo (LW4-) (Phạm Thị Ngọc Anh, Lê Thị Hiền, Hà Thị Vui, Dư Thị Bông )              

PENCAK SILAT (Nhà thi đấu Bắc Từ Liêm)   

10h00: Male G (75-80kg) - Vòng 1/4 - Nguyễn Tấn Sang             

11h30: Male H (80-85kg) - Vòng 1/4 - Nguyễn Duy Tuyến           

14h30: Male J (90-95kg) - Vòng 1/4 - Nguyễn Văn Chí               

16h30: Female F (70-75kg) - Vòng 1/4 - Quàng Thị Thu Nghĩa 

17h30: Male B (50-55kg) - Bán kết - Nguyễn Đình Tuấn 

GOLF (Sân Golf Đầm Vạc, Vĩnh Phúc)

8h00: Đơn Nam - Vòng 1 - Nguyễn Quang Trí            

8h00: Đơn Nam - Vòng 1 - Nguyễn Đặng Minh           

9h00: Đơn Nam - Vòng 1 - Lê Khánh Hưng                

9h10: Đơn Nam - Vòng 1 - Nguyễn Anh Minh             

7h45: Đơn Nữ - Vòng 1 - Phạm Thị Yến Vi               

7h55: Đơn Nữ - Vòng 1 - Đoàn Xuân Khuê Minh                

8h05: Đơn Nữ - Vòng 1 - Lê Thị Thanh Thuý            

WUSHU (Nhà thi đấu Thể thao quận Cầu Giấy)

9h00: Nam Quyền Nam - Chung kết (Phạm Quốc Khánh, Nông Văn Hữu)

9h30: Thương Thuật Nữ  - Chung kết (Dương Thúy Vi)

10h00: Thái Cực Quyền Nữ - Chung kết (Trần Thị Minh Huyền, Trần Thị Kiều Trang)

11h00: Đao Thuật Nữ - Chung kết (Hoàng Thị Phương Giang) 

ĐẤU KIẾM (Cung Điền kinh trong nhà Hà Nội)

10h00: Nữ kiếm liễu - Vòng bảng - Đỗ Thị Anh             

10h00: Nữ kiếm liễu - Vòng bảng - Nguyễn Thị Thu Phương 

11h00: Nam kiếm ba cạnh  - Vòng bảng - Nguyễn Tiến Nhật 

11h00:  Nam kiếm ba cạnh -  Vòng bảng - Nguyễn Phước Đến

THỂ THAO ĐIỆN TỬ (Trung Tâm Hội nghị Quốc gia)         

13h00-18h00: Vòng bảng Liên Minh Huyền Thoại: Tốc Chiến – Đồng đội Nam (Nguyễn Chí Khanh, Phạm Quốc Thắng, Phạm Quốc Bình, Đỗ Thành Đạt, Nguyễn Minh Trí, Nguyễn Hữu Phát) 

13h00-19h20: Vòng bảng Fifa Online 4  (Nguyễn Hoàng Hiệp, Trần Minh Quang, Lê Huy Hải, Nguyễn Lê Thanh Tòng

BÓNG RỔ (NTĐ Thanh Trì)      

10h00: Vòng bảng nam - Việt Nam vs Malaysia                   

11h00: Vòng bảng nữ - Thái Lan vs Việt Nam                   

13h20: Nữ - Singapore vs Việt Nam                 

14h00: Nam - Philippines vs Việt Nam                

15h20: Bán kết nữ 1                               

15h40: Bán kết nữ 2                               

16h00: Bán kết nam 1                                       

16h20: Bán kết nam 2                                       

16h40: Tranh hạng ba nữ                                  

17h00: Tranh hạng ba nam                               

17h20: Chung kết nữ                                        

17h40: Chung kết nam                                      

BILLIARDS & SNOOKER (Nhà thi đấu Hà Đông)

10h00:Snooker 6 bi đỏ - 16 - Phạm Hoài Nguyên           

14h00: Pool 9 bi nam  - 16 - Dương Quốc Hoàng    

18h00: English đơn - 16 - Nguyễn Thanh Bình          

BI SẮT (Trung tâm HL & TĐ TDTT Hà Nội)    

9h00: Đôi nam - Vòng loại                          

9h00: Đôi nữ - Vòng loại                          

THỂ DỤC DỤNG CỤ (Cung Thể thao Quần ngựa)   

10h00 – 12h00: Vòng loại cá nhân nữ, chung kết đồng đội nữ, chung kết toàn năng nữ                                       

15h00 – 17h00: Vòng loại cá nhân nữ, chung kết đồng đội nữ, chung kết toàn năng nữ                                       

THỂ HÌNH (Trung tâm HL & TĐ TDTT Hà Nội)

15h00-15h15: Thể hình nam hạng cân đến 70kg Vòng loại, bán kết (Trần Bảo Quốc Vương)

15h45-16h00: Thể hình nam hạng cân đến 70kg Chung kết  

16h00-16h15: Thể hình nam hạng cân đến 75kg Vòng loại, bán kết (Trần Hoàng Duy Thuận)     

16h30-16h45: Thể hình nam hạng cân đến 75kg Chung kết    

BÓNG ĐÁ NỮ (SVĐ Cẩm Phả, Quảng Ninh)      

19h00: Bảng A - Campuchia vs Việt Nam               

FUSAL NAM (NTĐ Hà Nam)     

16h00: Vòng tròn - Việt Nam vs Malaysia          

BÓNG CHUYỀN (NTĐ Quảng Ninh)

17h00: Bảng A - Vòng tròn - Việt Nam vs Malaysia          

QUẦN VỢT (Sân Hanaka Bắc Ninh)    

10h00" Đồng đội nữ - Vòng loại - Việt Nam vs Indonesia                   

BÓNG BÀN (NTĐ tỉnh Hải Dương)      

10h00:  Đồng đội nữ - Bán kết  -  Việt Nam vs Singapore  

14h30:  Đồng đội nam - Bán kết vs Việt Nam - Malaysia

20h30: Đôi nam nữ - Vòng bảng - (Nguyễn Đức Tuân/Bùi Ngọc Lan; Đinh Anh Hoàng/Nguyễn Khoa Diệu Khánh )                    

CẦU MÂY (NTĐ Hoàng Mai)     

9h00: Đội tuyển nam bảng A - Thái Lan vs Việt Nam                    

13h00:  Đội tuyển nữ bảng A - Việt Nam vs Malaysia          

ĐIỀN KINH (SVĐ Quốc gia Mỹ Đình)

- Sáng

09h00: 10 môn phối hợp (1) 100m Nam (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)

09h15: 200m Nữ   Vòng loại 1 (Hoàng Thị Ngọc, Hoàng Dư Ý)

09h25: 200m Nữ  Vòng loại 2  (Hoàng Thị Ngọc, Hoàng Dư Ý)

09h45: 200m Nam Vòng loại 1 (Ngần Ngọc Nghĩa, Nguyễn Văn Châu)           

09h55: 200m Nam Vòng loại 2  (Ngần Ngọc Nghĩa, Nguyễn Văn Châu)               

10h00: 10 môn phối hợp (2) Nhảy xa (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)      

10h05: 1500m Nữ CK (Khuất Phương Anh, Nguyễn Thị Oanh) 

11h15: 10 môn phối hợp (3) – Ném tạ  (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)

- Chiều

16h00: 10 môn phối hợp (4) – Nhảy cao (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)      

16h15: 200m Nữ CK (Hoàng Thị Ngọc, Hoàng Dư Ý)   

16h35: 200m Nam CK (Ngần Ngọc Nghĩa, Nguyễn Văn Châu)

16h45: Ném lao Nam CK   (Nguyễn Hoài Văn)      

17h05: Nhảy ba bước Nam CK (Trần Văn Điền, Nguyễn Thượng Đức)            

17h20: 1500m Nam CK (Trần Văn Đảng, Lương Đức Phước)   

17h40: 5000m Nữ CK (Nguyễn Thị Oanh, Phạm Thị Hồng Lệ)

18h15: 10 môn phối hợp (5) – 400m Nam (Bùi Văn Sự, Lương Minh Sang)

18h35: 4x400m Hỗn hợp CK (Lê Ngọc Phúc, Trần Nhật Hoàng, Trần Đình Sơn, Nguyễn Thị Huyền, Nguyễn Thị Hằng, Quách Thị Lan )                      

CỜ VUA (Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh)   

9h00: Cờ tiêu chuẩn - Ván 7 (Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Trần Tuấn Minh, Võ Thị Kim Phụng, Hoàng Thị Bảo Trâm)   

16h00: Cờ tiêu chuẩn - Ván 8 (Nguyễn Ngọc Trường Sơn, Trần Tuấn Minh, Võ Thị Kim Phụng, Hoàng Thị Bảo Trâm) 

* BƠI (Cung Thể thao dưới nước, Mỹ Đình, Hà Nội)

9h00-9h10: 100m ếch nam - Vòng loại (Phạm Thanh Bảo, Tạ Minh Hiếu)

9h10-9h20: 100m tự do nữ - Vòng loại (Phạm Thị Vân, Trần Thị Hồng Gâm)                 

9h20-9h30: 100m ngửa nam - Vòng loại (Lê Nguyễn Paul, Mai Trần Tuấn Anh)             

9h30-9h40: 200m Hỗn hợp nữ - Vòng loại (Võ Thị Mỹ Tiên, Nguyễn Thị Nhật Lam)       

CỜ TƯỚNG (Quảng Ninh)       

09h00 - 19h30: Đồng đội nam cờ nhanh (Lại Lý Huynh, Nguyễn Thành Bảo)

BA MÔN PHỐI HỢP (Quảng Ninh)     

06h00: Xuất phát cự ly Nam 2 Môn phối hợp  (Lâm Quang Nhật, Trịnh Vũ Anh Huy)      

8h00: Xuất phát cự ly Nữ 2 Môn phối hợp (Nguyễn Thị Trà My)

JUJITSU (Nhà thi đấu Đan Phượng)

13h30 – 16h30:  Ju Jitsu (Newaza) - Sơ loại và Bán kết (Dương Thị Thanh Minh 48kg)                

16h30 – 17h30:   Chung kết (Nguyễn Ngọc Tú 62kg, Cấn Văn Thắng 62kg)    

Hoa Vũ (T/h)

Link nguồn: https://doisongphapluat.nguoiduatin.vn/dspl/lich-thi-dau-sea-games-31-cua-doan-the-thao-viet-nam-ngay-14-5-cho-mua-vang-dien-kinh-rowing-a537540.html